Cách quảng cáo ngược tiết kiệm hàng chục triệu đồng mỗi tháng

Thảo luận trong 'Marketing' bắt đầu bởi Anh Huy, 29/9/17.

1,123

1. Anh Huy Hạnh phúc là sẻ chia

Quảng cáo hiện nay rất phổ biến, đặc biệt là quảng cáo online, với sự bùng nổ của mạng xã hội, quảng cáo trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết, chính vì vậy người người nhà nhà làm kinh doanh. Chính điều này đã khiến google và facebook trở thành những công ty kếch xù nhờ vào bán quảng cáo trên cộng đồng người dùng dịch vụ miễn phí của họ. Giá quảng cáo ban đầu lúc nào cũng thấp để dẫn dụ người tham gia, sau đó đến tháng thứ 2 tháng thứ 3 tiền quảng cáo cứ thế tăng dần đều, tôi gọi là chi phí tăng ổn định, trong kinh doanh chúng ta cần doanh thu ổn định chứ không cần chi phí tăng. Nguyên nhân là bởi mọi người mua từ khóa đó nhiều, ai cũng muốn lên vị trí đứng đầu cả, dẫn tới giá bán mỗi từ quảng cáo cứ từ đó tăng theo. Hôm nay tôi chia sẻ cho các bạn cách đi ngược lại những điều đó mà hiệu quả kinh doanh vẫn tăng trưởng đều và ổn định.

Tôi mất 1 năm để thực hiện điều này, nay tôi chia sẻ cho các bạn, thì các bạn chỉ mất 3 tháng là sẽ thành công như tôi.

Đầu tiên bạn cần có website
    và một loạt các mạng xã hội đặt cùng tên sản phẩm mà bạn định bán: Facebook, google plus, linkedin, twitter, blogger, youtube...

Bạn hãy viết một bài thật hay và quan trọng là phải thật thân thiện với máy tìm kiếm hiện nay như google, facebook và sau đó hãy post lên tất cả các mạng xã hội mà bạn có. Hãy nhớ bài viết này là quan trọng số 1, nó quyết định việc sau này sản phẩm của bạn có nổi trên internet hay không đó, vì thế hãy viết thật cẩn trọng, tỉ mỉ. Nhắc lại: Bạn phải làm tốt nhất từng từ mà tôi hướng dẫn, bởi tôi có ý đồ cả đấy.

Sau khi có bài viết hay rồi, tiếp theo chúng ta bắt đầu chiến dịch bung lụa để quảng cáo nào:

Anh Huy

2. dichthuat24h7

dichthuat24h7 New Member

Chào các bạn, mình Tuấn 27 Tuổi, là người Bình Dương. Mình là thành viên mới ở đây. Rất mong muốn được làm quen với các Hotboy Hot Girl ở đây. Bạn nào có nhã ý thì để lại thông tin để làm quen Nhé

3. dichthuat24h7

dichthuat24h7 New Member

Dịch vụ chuyên nghiệp đó bạn, hi vọng được hợp tác sau này. Chúc bạn buôn may bán đắt nhé