Cách tự học marketing cho người mới bắt đầu

Thảo luận trong 'Marketing' bắt đầu bởi Lê Minh Tuấn, 11/8/16.

1,267

1. Lê Minh Tuấn New Member

chào các anh chị, em là tuấn - sinh viên năm hai chuyên nghành marketing. Em muốn học về marketing online nhưng chưa biết bắt đầu từ đâu và kinh phí cũng có hạn. Anh chị có kinh nghiệm đi trước tư vấn giúp em với ạ. Em xin chân thành cảm ơn

Thẻ (Tags):
    Anh Huy thích bài này.
  2. Anh Huy

Anh Huy Hạnh phúc là sẻ chia

Chào em, marketing ở Việt nam mình dạy sách vở lắm em ạ. a có chút kinh nghiệm chia sẻ với em như thế này. Hiện nay có rất nhiều kiểu quảng cáo nhưng em chỉ cần tập trung vào hai thằng google và facebook, nếu có tiền nhiều thì dùng thêm truyền hình báo chí, như anh anh chỉ tập trung vào google và facebook rất rẻ mà độ phủ rộng, nhanh, lại nhắm được mục tiêu khách hàng, marketing quan trọng là phải trúng đích.

3. Lê Minh Tuấn

Lê Minh Tuấn New Member

em nên bắt đầu học như thế nào để đạt hiệu quả cao nhất ạ ??? em còn là sinh viên nên kinh phí cũng có hạn a ạ...

Anh Huy thích bài này.
  4. Anh Huy

Trên youtube rất nhiều chia sẻ miễn phí e ạ. Em tìm các hướng dẫn về quảng cáo trên google và facebook nhé. Ngoài ra e nên tìm đọc các cuốn về nghệ thuật bán hàng của các tác giả nước ngoài viết hay lắm. Đó, rất tiết kiệm phải ko nào.

5. Lê Minh Tuấn

Lê Minh Tuấn New Member

e cảm ơn a ạ!!..

Anh Huy thích bài này.
  6. Anh Huy

ko có gì, cứ học được hết trên mạng là em thành chuyên gia rồi. Có gì cứ hỏi ha. Chúc em thành công nhé