Tặng website cho thành viên Anhhuy.info khởi nghiệp

Thảo luận trong 'Thiết kế Website' bắt đầu bởi Admin, 9/8/16.

3,638

1. Admin Administrator

Sau khi mình chia sẻ seri về khởi nghiệp cho các bạn tại kênh youtube: ANH HUY có một số bạn nói không có tiền làm website và cũng không biết cách làm sao để có website tập kinh doanh. Nhằm hỗ trợ các bạn Huy đã phối hợp cùng công ty VPS Linode tặng các thành viên của AnhHuy.info một website trị giá 5 triệu đồng.

Điều kiện:
    1. Bạn cần phải mua hosting của VPS (hosting là dùng để chạy website, mức giá thành viên mua tại đây rẻ hơn 40% so với thông thường)
    2. Bạn là thành viên của Anhhuy.info

Để đăng ký nhận website miễn phí chỉ cần làm theo 3 bước dưới đây:

B1: Đăng ký theo dõi kênh Youtube bằng cách click vào ANH HUY sau đó bấm nút Đăng Ký như hình bên dưới (nếu bạn đã đăng ký rồi thì bỏ qua bước này)
    Click nút Đăng Ký như mũi tên hướng dẫn để nhận 01 website miễn phí

B2: Đăng ký VPS tại đây
    Lưu ý bạn cần có thẻ visa hoặc master thì mới đăng ký được, nếu bạn nào không biết cách đăng ký thì inbox mình hướng dẫn
    B3: Chia sẻ bài viết về dịch vụ quay phim của nhà tài trợ lên facebook hoặc G+: bằng cách vào đây

Nếu bạn có gì chưa rõ thì nhắn tin báo cho mình qua facebook: https://www.facebook.com/banvaanhhuy hoặc gọi 0989894566

Những bạn đăng ký hợp lệ trong vòng 24h Huy sẽ thông báo cho bạn kết quả, nếu quá 24h mà chưa nhận được thì vui lòng kiểm tra lại xem bạn đã làm đúng theo 3 bước trên chưa, nếu có sự nhầm lẫn hãy báo cho mình tại facebook: https://facebook.com/banvaanhhuy hoặc bình luận bên dưới bài viết này để lại tên mà bạn đã đăng ký. Sau khi nhận được thông tin của các bạn Huy sẽ thông báo nhà tài trợ cài cho bạn 01 website miễn phí để bạn bắt đầu kiếm tiền.

Như vậy là xong, việc còn lại là bạn hãy nghĩ cho mình một cái tên thật ấn tượng cho website của bạn (ví dụ anhhuy.info - anhhuy.com - anhhuy.com.vn...) và chờ để nhận website và bắt đầu sự nghiệp của mình bạn nhé

Số lượng website miễn phí được tặng mỗi tháng

- Vì số lượng có hạn nên mỗi tháng chỉ làm cho 10 bạn, nếu quá 10 thành viên sẽ dồn sang tháng tiếp theo, số lượng này có thể tăng thêm nếu Huy có thêm người hỗ trợ cùng. Sẽ có ưu tiên ngoại lệ cho những bạn có hoàn cảnh đặc biệt. Thứ tự website sẽ đến tay các bạn theo thứ tự lần lượt mà bạn đã đăng ký ở bước 1.

- Mỗi người chỉ được tặng 01 website

Nếu có gì chưa rõ vui lòng để lại bình luận bên dưới. Mong được gặp và trao đổi cùng các bạn. Hạnh phúc là sẻ chia!

Chỉnh sửa cuối: 9/8/16
    Quan tâm nhiều
    Tự làm website chỉ với 500K
    Tự làm website chỉ với 500K Bởi Anh Huy, 16/8/19 lúc 16:31
  2. Liếu Văn Bảo

Liếu Văn Bảo New Member

E đang cần lập 1 wedsite để làm kinh doanh xin hãy giúp e ạ. 0975750313

Anh Huy thích bài này.
  3. Nguyễn Ngọc Dương

Nguyễn Ngọc Dương New Member

em đang muốn lập 1 website để bắt đầu khởi nghiệp. xin hãy giúp em ạ. Nguyễn Ngọc Dương

Anh Huy thích bài này.
  4. Anh Huy

Anh Huy Hạnh phúc là sẻ chia

Bạn có tên miền và hosting chưa?