Thiết kế website cho thành viên Anhhuy.info khởi nghiệp

Thảo luận trong 'Thiết kế Website' bắt đầu bởi Admin, 9/8/16.

6,465

1. Admin Administrator

Sau khi mình chia sẻ seri về khởi nghiệp và thiết kế website cho các bạn tại kênh ANH HUY có một số bạn nói muốn làm website để kinh doanh, nhưng quá mệt mỏi vì thiết kế website mà không đúng như ý muốn. Một số bạn không biết tiếng anh nên khó giao dịch, không biết cách chọn nên mua phải những website kém chất lượng, mua rồi nhưng không biết cài đặt, không biết quản trị phát triển website...

Nhằm hỗ trợ các bạn trên diễn đàn Huy có chương trình mua hộ Website dành cho thành viên của AnhHuy.info với chi phí cực kì rẻ là bạn đã có một ngôi nhà kinh doanh online rồi

Hosting và tên miền các bạn tự mua nhé, vì nó dễ, Website rất khó thì Huy mới mua hộ.
    Bạn nào không biết tên miền, hosting là gì thì xem bài này

Ngoài website nếu bạn cần các phương pháp để marketing bán hàng thì cứ đặt câu hỏi Huy sẽ hỗ trợ.

Đừng ngại ngần hay chần chừ để hoãn kế hoạch khởi nghiệp của bạn, ai khó khăn quá thì mình xem xét hỗ trợ miễn phí
    Nếu có gì chưa rõ vui lòng để lại bình luận bên dưới. Mong được gặp và trao đổi cùng các bạn.
    Nếu cần gấp bạn chat qua facebook Anh Huy
    Chào thân ái.

2. Liếu Văn Bảo

Liếu Văn Bảo New Member

E đang cần lập 1 wedsite để làm kinh doanh xin hãy giúp e ạ.

Anh Huy thích bài này.
  3. Nguyễn Ngọc Dương

Nguyễn Ngọc Dương New Member

em đang muốn lập 1 website để bắt đầu khởi nghiệp. xin hãy giúp em ạ. Nguyễn Ngọc Dương

Anh Huy thích bài này.
  4. Anh Huy

Anh Huy Hạnh phúc là sẻ chia

Bạn có tên miền và hosting chưa?

Đại thích bài này.